Home » Balita, Showbiz atbp. » Golden Screen TV Awards winners

Golden Screen TV Awards winners

Ni Nora V. Calderon

Manila, Philippines – MATAGUMPAY na naidaos ang simple and casual ceremony ng 2011 Golden Screen TV Awards ng Entertainment Press Society (Enpress) last Tuesday evening sa Teatrino, Promenade, Greenhills, San Juan City — sa tulong ng Genesis Entertainment nina Gary at Angeli Valenciano, director Freddie Santos and his staff, voice-over ni Micky Deles (former K-lite DJ from DLSU) na pawang gratis et amore.

Maraming salamat din sa aming hosts na sina Miss Universe 4th Runner-up Venus Raj, Mikael Daez (kahit nilalagnat), Candy Pangilinan, at John Lapus; sa performers na sina Gab Valenciano, Sayaw Pilipinas group ng Party Pilipinas, Rocco Nacino, Enzo Pineda, Sef Cadayona, Yassi Presman, Mayton, at Wyn Wyn Marquez, Morisette Amon, Krissha Viaje at Claire Cruz, Jose Manalo at Wally Bayola. Sa mga presenters na nagbigay ng oras sa aming imbitasyon, lalo na si Bembol Roco at sa winners na nagsidalo para magbigay ng ningning sa gabing iyon.

Marami ring eksena sa backstage, maraming naghintay na magkalapit sina Dennis Trillo, Luis Manzano, at Jennylyn Mercado, pero hindi nangyari. Kinumusta si Angelica Panganiban tungkol sa katatapos na operasyon sa dalawang nabaling buto ni Derek Ramsay sa paglalaro ng Frisbee. Hindi rin nakaligtas si Ms. Helen Gamboa at si Garie Concepcion sa mga tanong tungkol sa break-up nina KC at Piolo Pascual. Sa aming sponsors, Laguna Governor ER Ejercito, Sen. Jinggoy Estrada, Sen. Tito Sotto, Denz Trading, maraming-marami pong salamat. Salamat din sa TV crews ng GMA Network, ABS-CBN, TV5, UNTV, na nag-cover ng event.

Narito ang winners sa 2011 Golden Screen TV Awards:

Best Actress in a Drama Series – Lorna Tolentino (Minsan Lang Kita Iibigin)
Best Actor in a Drama Series – Dennis Trillo (Sinner or Saint)
Best Actress in a Gag or Comedy Program – Angelica Panganiban (Banana Split)
Best Actor in a Gag or Comedy – Ogie Alcasid (Bubble Gang)
Best Actress in a Single Drama/Telemovie Program – Helen Gamboa (MMK: Parol)
Best Actor in a Single Drama/Telemovie Program – Coco Martin (MMK : Silbato)
Best Supporting Actress in a Drama Series – Gina Alajar (Amaya)
Best Supporting Actor in a Drama Series – Gabby Eigenmann (Munting Heredera)
Best Supporting Actress in a Comedy Series – Chariz Solomon (Jejemom)
Best Supporting Actor in a Comedy Series – John Lapus (Show Me Da Manny)
Breakthrough Performance by an Actress – Ritz Azul (Mga Nagbabagang Bulaklak)
Breakthrough Performance by an Actor – Alden Richards (Alakdana)
Best Female Host in a Musical or Variety Show – Julia Clarete (Eat Bulaga)
Best Male Host in Musical or Variety Show – Vic Sotto (Eat Bulaga)
Best Single Drama/Telemovie Program – MMK: Silbato
Best Original Drama Series – Amaya (GMA-7)
Best Adapted Drama Series – Mara Clara (ABS-CBN)
Best Variety Show – Eat Bulaga
Best Musical Program – ASAP Rocks
Best Comedy Program – Pepito Manaloto
Best Gag Program – Bubble Gang
Best News Magazine Program Host – Luchi Cruz Valdez (Journo: Burial for Marcos)
Best News Magazine Show – Journo: Burial for Marcos
Best Crime/Investigative Program Host – Anthony Taberna (XXX: VIP Leviste)
Best Crime/Investigative Program – XXX: VIP Leviste
Best Natural History/Wildlife Program Host – Kim Atienza (Matanglawin)
Best Natural History/Wildlife Program – Matanglawin
Best Original Reality Competition Program Host – Ryan Agoncillo (Talentadong Pinoy)
Best Original Reality Competition Program – Talentadong Pinoy
Best Adapted Reality Competition Program Host – Luis Manzano & Billy Crawford (Pilipinas Got Talent)
Best Adapted Reality/Competition Program – Survivor Philippines: Celebrity Showdown
Best Showbiz Talk Program Host – Boy Abunda (The Buzz)
Best Showbiz Talk Program – The Buzz (ABS-CBN)
Best Male News Presenter – Daniel Razon (Ito Ang Balita)
Best Female News Presenter – Cheryl Cosim (Aksyon)
Best News Program – 24 Oras: Bitay
Best Documentary Program Host – Kara David (I-Witness: Gintong Putik)
Best Documentary Program – I-Witness: Gintong Putik
Best Celebrity Talk Program Host – Arnold Clavio (Ang Pangulo)
Best Celebrity Talk Program – Tonight With Arnold Clavio – Ang Pangulo
Best Public Affairs Program Host – Winnie Monsod (Bawal Ang Pasaway Kay Mareng Winnie)
Best Public Affairs Program – Brigada Education Special
Best Public Service Program Host – Vicky Morales (Wish Ko Lang)
Best Public Service Program – Wish Ko Lang
Best Magazine Program Host – Jessica Soho (Kapuso Mo Jessica Soho)
Best Magazine Program – Kapuso Mo Jessica Soho
Best Lifestyle Program Host – Sharon Cuneta (Sharon@Home – Girls Night In)
Best Lifestyle Program – Sharon@Home
Best Educational Program Host – Drew Arellano (Aha! Ang Lotto at Si Rizal)
Best Educational Program – Batibot
Helen Vela Lifetime Achievement Awardees:
-Ms. Charo Santos-Concio for Drama
-Noli de Castro for News
-Sen. Tito Sotto, Vic Sotto & Joey de Leon for Comedy

Incoming search terms:

comments


















Translate »